Tulonge

Information

Wasanii Bongo

Hili ni group ambalo litakuwa linalenga ktk kazi za wasanii wa bongo,tutakuwa tunaonyesha video zao hapa na wadau watatoa maoni yao pia zita kuwa zinagwa video mbili kama mpambanisha  na wadau watachagua video iliyo bora kwa maoni yao

Location: Around the World
Members: 15
Latest Activity: Apr 29, 2013

Discussion Forum

Mambo ya Silk Club Kampala

Started by ABD. Last reply by Diana Jan 17, 2011. 3 Replies

Very typical of upcoming artistsNice lady with see through dress at Club SilkJuliana at the launch of Silk Events recently Sexy artists performing at Silk ClubContinue

DOGO JANJA TOKA TIP TOP AWIKA KWA KISHINDO ANGA YA BONGO ...!

Started by ABD Jan 3, 2011. 0 Replies

 Intro-Madee Yoo madee yooo hellow captian…Continue

ROSELINE NEW PICTURE.

Started by ABD. Last reply by Alfan Mlali Dec 31, 2010. 2 Replies

 …Continue

Q CHILLAH ADONDOSHA MOJA YA KUFA MTU!

Started by ABD Dec 27, 2010. 0 Replies

 Dida Facion…Continue

RSS

Loading… Loading feed

Comment Wall

Add a Comment

You need to be a member of Wasanii Bongo to add comments!

Comment by Agnes Nyakunga on January 3, 2011 at 15:17

@ Abd dogo janja namkubali sana mtoto anakipaji

Comment by ABD on January 3, 2011 at 14:48
nazikdi kufurahi kuona tunajumuika pamoja
Comment by Moreen on December 30, 2010 at 21:22
Tupo sote humu ndani jamani
Comment by Agnes Nyakunga on December 22, 2010 at 11:51

mambo ya x mass watu tuko kwenye mchakato angalau watoto wafurahi

Comment by ABD on December 14, 2010 at 12:38


Tunazidi songa mbele..Nia na madhumuni nikuta kufika ktk best group

Comment by ABD on December 14, 2010 at 12:17

Thanks a lot @ Diana na bro Disi bado tupo pamoja mkuu bila kukusa hau Agnes thanks kwa kujiunga la group hili pamoja ndugu zangu

Comment by Agnes Nyakunga on December 14, 2010 at 8:22

Diana naona uko fast kweli, @ kaka Dis hiyo kichwa yako bwana nadhani mwalimu hakupata sana taabu nasikia alikuwa akiingia tu na maswali wewe majibu unayo ha ha ha ha.

Comment by Diana on December 14, 2010 at 7:36

Nimependa hili kundi

Comment by Tulonge on December 14, 2010 at 7:13

Pa1 sana mkuu

 

Members (15)

 
 
 

© 2014   Created by Tulonge.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* /*