Tulonge

Unaliona jicho la wivu la msichana?

Check anavyo angalia mapaja ya mwenzake kwa wivu

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by rama on April 27, 2011 at 16:28
huyu hapa atakuwa amekalia chupi!
Comment by KUNAMBI Jr on April 19, 2011 at 11:29

kwa style hii huyo rafiki yake pemben ana haki ya kumtazama kwa jicho la husda

 

Comment by Oswald on April 18, 2011 at 13:09
Kwa kweli sisi waAfrika  ni wazuri sana!! mtoto paja utadhani limepakwa mafuta ya yule mnyama!!!!!!!!!!!!!
Comment by Dunda on April 18, 2011 at 10:55
HAHAHAHA HILO JICHO LA DONGE
Comment by kadir msuya on April 17, 2011 at 10:20

la wivu au la nyodo, ila kweli @alfan, huo si uchokozi ni uchochezi

Comment by Agnes Nyakunga on April 15, 2011 at 8:38
mambo hayo
Comment by Jorge Novati Rutenge on April 14, 2011 at 23:28
Mh... Huu uchokozi sasa jamani!

¬© 2014   Created by Tulonge.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* /*